Toàn cảnh hội nghị
Đông đảo phụ huynh tham gia hội nghị
Thay mặt Ban Giám hiệu nhà trường, Thạc sỹ Trần Thị Ngọ – Hiệu trưởng Trường LCHNQT iSchool Quảng Trị đã ghi nhận và cảm ơn những đóng góp của Ban đại diện cha mẹ học sinh năm học 2021– 2022 đối với thành tích chung của nhà trường. Đồng thời, mong muốn trong thời gian tới, Ban đại diện cha mẹ học sinh tiếp tục quan tâm, đồng hành hỗ trợ nhà trường thực hiện tốt nhiệm vụ và mục tiêu giáo dục, năm học 2022 – 2023.
Phụ huynh phát biểu ý kiến tại hội nghị
Ra bắt Ban đại diện cha mẹ học sinh Trường iSchool Quảng Trị
Hội nghị đã Bầu Ban chấp hành Hội cha mẹ học sinh năm học 2022-2023 gồm 9 phụ huynh ở 4 cấp học; trong đó, có 1 Trưởng ban, 2 Phó ban./.